Zik ɗin da ba a iya gani na masana'anta tare da Tef ɗin Lace da Tef ɗin Auduga

Takaitaccen Bayani:

Material: nailan
Hakora: zik din marar ganuwa, wanda kuma ake kira boye zik din
Nau'in zipper: kusa-ƙarshe
Amfani: Ana iya amfani dashi a kowane nau'i na lokatai, amma gabaɗaya sun fi son amfani da su a cikin riguna, takalma, kwanciya, jaka, tantuna.
Alamar sunan: G&E
Launi na hakora: ana iya daidaita su
Launi na tef ɗin zik: ana iya tsara shi bisa ga katin launi da samfurin launi.
Puller: musamman
Girma: musamman
Logo: musamman bisa ga ƙirar abokin ciniki
Misali: Kyauta (karuwar kaya)


Cikakken Bayani

FAQ

Tags samfurin

Nailan zik din

Akwai masana'antun zik da yawa da masu samarwa da ake samu a kasuwa a yau.Mun bi ku cikin abubuwan da za ku yi la'akari da su don zabar mai kera zipper.A ƙasa, muna so mu raba dalilin da yasa za ku zaɓi zik ɗin G&E don zik ɗin ƙarfe a tsakanin sauran manyan samfuran duniya.

Dalili #1-Tapes ɗin Zipper na musamman waɗanda ke tabbatar da zamewa sama da ƙasa santsi tare da sarƙar zik ​​ɗin

Dalili #2- Babban aikace-aikace cikakke don manyan jaket, jeans, kaya da jaka

Dalili #3-Tsarin Ƙirƙirar Ƙirƙirar Tsaya ɗaya daga yadudduka na polyester, wayoyi na ƙarfe, da dai sauransu zuwa samfurori da aka gama wanda ke tabbatar da mafi kyawun aikin jiki wanda ya wuce sama da bukatun da aka ƙulla a cikin ma'auni na kasa da kuma tsawon rayuwar sabis.

Dalili #4-Cibiyar Binciken Ƙasa ta Ƙarfafawa wanda ke tabbatar da ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙaƙƙarfan zippers na ƙarfe waɗanda ke ƙarƙashin gwaji iri-iri iri-iri daidai da ƙa'idodin ƙasashen duniya da aka yarda da su da zaɓin mutum ɗaya.

Dalili #5- Sabis na Musamman Mai Sauƙi tare da zaɓi mai yawa da ake samu a cikin sifofin haƙori da ƙarfin R&D mai ƙarfi wanda ke taimakawa don cika buƙatun da aka yi na al'ada ta hanya mafi kyau.

Abubuwan zippers

svasvav
asvb

Aikace-aikace

Fabric

Kada a dinka zippers cikin launuka masu duhu akan yadudduka masu haske.
Zaɓi mafi girman girman zip don yadudduka waɗanda suka fi nauyi fiye da ounce 12 don rage yiwuwar lalacewa da rashin aiki.

Hanyoyin wankewa

Tabbatar da sanar da mu hanyoyin wankewa idan zips za su bi ta kowane tsari na musamman kamar wanke enzyme, wanke dutse, da dai sauransu don mu iya yin gwajin samfurin da kuma yin ƙima mafi kyau kafin samar da yawa.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Samfura masu dangantaka